°•» » » » ♥ ♥ ♥ » WELCOME TO A1 Nguyen Trai 04-07 Forum « ♥ ♥ ♥ « « «

IndexPortalCalendarGalleryTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Sốc lại tinh thần chiến đấu cho anh!Đọc ngay!Đọc ngay

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
hoangvu11a1
Thiếu tướng
Thiếu tướng

Nam
Tôi đến từ : 11a1 >.< .
Nghề nghiệp : Flirt :))
Thông tin cá nhân : what would u wanna know ?

Bài gửiTiêu đề: Re: Sốc lại tinh thần chiến đấu cho anh!Đọc ngay!Đọc ngay   Tue May 20, 2008 10:53 pm

Hết tuần này là tớ xong final. Lúc đó sẽ tích cực post bài cho forum. Very Happy
Xem lý lịch thành viên
Admin
Thiếu tướng
Thiếu tướng

Nam
Tôi đến từ : Thiên đường
Nghề nghiệp : Sinh viên
Thông tin cá nhân : Bang chủ độc thân hội

Bài gửiTiêu đề: Sốc lại tinh thần chiến đấu cho anh!Đọc ngay!Đọc ngay   Tue May 20, 2008 7:48 am

Hiện tại forum bị tụt hạng thê thảm do nhiều lý do.Có thể do các bạn đang bận thi, Admin chưa đưa ra hướng hoạt đông mới..v.v. Vì vậy mình sẽ viết đoạn tin vắn nay nhằm trấn mọi người.Trong thời gian tới forum sẽ có những tin tức và chủ đề hấp dẫn nào?
1.Các bài viết bổ ích về chủ đề thiết kế web, gồm những bài từ cơ bản tới đủ xài cho các bạn.
2.Cấp domain và host free cho toàn thể anh em tích cực post bài.Lưu ý chỉ có host free( premium host ko tệ rất ngon là đằng khắc) còn domain là mất tiền hẳn hoi.
3.Hướng dẫn các cách kiếm tiền,1 tháng có thể kiếm hơn năm xị hỗ trợ học phí.
4.Tặng quà cho những thành viên tham gia tích cực nhất trong các chủ đề mới tính từ 20/5/2008, và tất nhiên ko thể quen các thành viên tích cực trong thời gian trước.
5.Mở thêm một trang html để làm quà tặng onl.Mình xin trình bày cụ thể
ví dụ bạn muốn ghi một nội dung nào đó để gửi tặng người thân bạn chỉ cần ghi nội dung vào box quà tặng có thể là bài hát hay bất cứ gì ,ở dưới ghi thêm yêu cầu "Quà tặng online".Sau 24h bạn sẽ nhận dc một trang web theo phong cách của bạn và gửi tặng người thân mà ko sợ đụng hàng.Link sẽ dc admin gửi tại box quà tặng hoặc bạn có thể yêu cầu pm qua yahoo,hoặc bất cứ hình thức nào.Lưu ý các bạn nên đăng ký trước để ko bị "chen lấn".
Chào các bạn!

Xem lý lịch thành viên http://4vnit.co.cc

Sốc lại tinh thần chiến đấu cho anh!Đọc ngay!Đọc ngay
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Google Earth-xem bản đồ và... qua vệ tinh
» FPT dự kiến năm 2011 phóng vệ tinh đầu tiên
» cho hỏi về vệ tinh chinasat 6a
» đầu thu vệ tinh tandberg tt1260
» Xin hướng dẫn add vệ tinh cho S18