°•» » » » ♥ ♥ ♥ » WELCOME TO A1 Nguyen Trai 04-07 Forum « ♥ ♥ ♥ « « «

IndexPortalCalendarGalleryTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Tech Help. Cách insert video từ youtube.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Thiếu tướng
Thiếu tướng

Nam
Tôi đến từ : Thiên đường
Nghề nghiệp : Sinh viên
Thông tin cá nhân : Bang chủ độc thân hội

Bài gửiTiêu đề: Re: Tech Help. Cách insert video từ youtube.   Sat May 10, 2008 7:32 pm

Mình xin trả lời thắc mắc của bạn hoangvu11a1.Bạn nên sử dụng các code có sẵn từ các web có cung cấp dịch vụ này.Còn code minh cung cấp nên ít sử dụng vì nó không dc hỗ trợ nhiều định dạng,và các kiểu diễn đàn khác nhau sẽ găp một số hạn chế.Thế nên trong thời gian tới mình sẽ viết một đoạn code đầy đủ hơn để gửi cho các bạn.Hi vọng bạn sẽ vượt qua kho khăn nhỏ này để tiếp tục đóng góp cho diễn đàn.Thật sự tại mấy tuần nay mình bận thi nên không trả lời các thắc mắc của các bạn ngay dc,mong bạn thông cảm.chào bạn! peace sign Wink Wink start start start start

Xem lý lịch thành viên http://4vnit.co.cc
supersupga
Thiếu tướng
Thiếu tướng

Nam
Tôi đến từ : ...oe... oe...
Nghề nghiệp : Sinh viên mắm muối
Thông tin cá nhân : i don't know

Bài gửiTiêu đề: Re: Tech Help. Cách insert video từ youtube.   Thu May 08, 2008 6:04 pm

hoangvu11a1 đã viết:
Mình đã thử cách của bạn hướng dẫn ở bên box music mà vẫn ko đc. Add đc cái video từ youtube nhưng lại ko buffer đc.
Mấy bữa nay định post nhạc mà cứ bị như vầy nản quá >.<
chài, cái code add nhạc pác admin cho ko hỉu sao ko buffer thật. Còn video ở youtube thì cứ lấy cái embed của nó sẳn là được. Tui mới làm xong nè, chắc mạng của pác Vũ có vấn đề đó thui, thử lại xem. rolling on the floor
cheers
Hix, mà nói thật chứ video Youtube load lâu chít. Nghe chán lắm, nếu pác có add thì kiếm link ngon chút.hehe lol!
PS: em có add thử 1 cái trong box MUSIC GAME đó. pác xem thử vẫn bình thường mà, emlấy cái embed có sẵn thui. hehe Very Happy

Khoảng cách xa nhất giữa anh và em không phải khi chúng ta xa nhau mà là khi trái tim em không có anh.
Xem lý lịch thành viên
hoangvu11a1
Thiếu tướng
Thiếu tướng

Nam
Tôi đến từ : 11a1 >.< .
Nghề nghiệp : Flirt :))
Thông tin cá nhân : what would u wanna know ?

Bài gửiTiêu đề: Re: Tech Help. Cách insert video từ youtube.   Thu May 08, 2008 3:33 pm

Mình đã thử cách của bạn hướng dẫn ở bên box music mà vẫn ko đc. Add đc cái video từ youtube nhưng lại ko buffer đc.
Mấy bữa nay định post nhạc mà cứ bị như vầy nản quá >.<
Xem lý lịch thành viên
Admin
Thiếu tướng
Thiếu tướng

Nam
Tôi đến từ : Thiên đường
Nghề nghiệp : Sinh viên
Thông tin cá nhân : Bang chủ độc thân hội

Bài gửiTiêu đề: Re: Tech Help. Cách insert video từ youtube.   Tue May 06, 2008 5:39 pm

Bạn hoangvu11a1 ơi!Mình đã kiểm tra vẫn chèn dc Embed code !Khi bạn kick hoạt chức năng xem thử thì đột nhiên nhín vào của sổ bài gửi lại hoàn toàn không thấy code đâu đúng kô?Do mình mới có một số sửa đổi nho nho, mình đã trộn lẫn cùng lúc hai phiên bản Forum php2 &3 nên đã xảy ra vấn đề trên.Còn sự cố khi bạn sử dụng code của Youtube mà không hoàn toàn thây gì là do nhiều lý do.Có thể là do code chưa có tác dụng khi bạn post lên ,còn lý do không thây code ở cửa sổ post bài là do sự cài đặt bảo mật cao theo hướng người dùng.Nên để khắc phục vấn đề trên khi bạn post bài nên chờ một tí để test một cách chính xác.À cho mình hỏi bạn đang dùng trình duyệt nào thế?Nêu Fire FOx thì kô có chuyện gì xảy ra cả còn IE thì phiên bản php 3 mới nhất hiện nay bị hạn chế ở điểm này Question.Rất

Xem lý lịch thành viên http://4vnit.co.cc
hoangvu11a1
Thiếu tướng
Thiếu tướng

Nam
Tôi đến từ : 11a1 >.< .
Nghề nghiệp : Flirt :))
Thông tin cá nhân : what would u wanna know ?

Bài gửiTiêu đề: Tech Help. Cách insert video từ youtube.   Tue May 06, 2008 2:03 pm

Các bạn ai bít cách insert video từ youtube vô web này chỉ mình với. Trc giờ mình paste cái embed code vào là dc nhưng sao giờ ko đc nữa. >.<
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tech Help. Cách insert video từ youtube.   Today at 8:25 pm

Tech Help. Cách insert video từ youtube.
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» phpVibe 3.6 Nulled – Mạng xã hội chia sẻ video - Youtube
» Không quân Mexico đã cho công bố một cuốn băng video quay cảnh 11 vật thể bay chưa được nhận dạng (UFO)
» Có thể đưa tín hiệu video vào monitor được không các bác ạ !
» skybox F5 bị lỗi không load youtube được
» phần mềm chuyển đổi các loại đuôi Total video converter 3.5 full