°•» » » » ♥ ♥ ♥ » WELCOME TO A1 Nguyen Trai 04-07 Forum « ♥ ♥ ♥ « « «

IndexPortalCalendarGalleryTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Tăng tốc độ máy tính chóng mặt!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
kulboy
Điệp viên hai mang
Điệp viên hai mang

Nam
Tôi đến từ : Hôm qua
Nghề nghiệp : Sinh viên

Bài gửiTiêu đề: Tăng tốc độ máy tính chóng mặt!!   Wed Apr 16, 2008 8:11 pm

[/url]
SpeederXP là phần mềm tăng tốc máy tính hay game tức thì , chỉ cần cài đặt và cho chạy chương trình , trên giao diện chỉ cần kéo thanh trượt thì hệ thống tăng tốc tức thì khiến bạn không còn nhận ra cỗ máy chậm chạp của mình nữa.
Lưu ý là không nên kéo hết vì Windows sẽ bị hụt hơi
[/url]
Trích:
http://rapidshare.com/files/10745315...rchive.net.rar
Pass giải nén là http://www.softarchive.net
Lưu ý :Ban đầu sau khi cài bạn chỉ nhận dc bản unregister=>Bạn phải chép file Patch.exe vào thư mục đã cài đặt và cho chạy mới đăng ký được.Cái này cũng có bản mới rồi mình post lên cho mọi người thưởng thức thôi.lol! "Chơi dao có ngày đứt tay"
Xem lý lịch thành viên
supersupga
Thiếu tướng
Thiếu tướng

Nam
Tôi đến từ : ...oe... oe...
Nghề nghiệp : Sinh viên mắm muối
Thông tin cá nhân : i don't know

Bài gửiTiêu đề: Re: Tăng tốc độ máy tính chóng mặt!!   Sat Apr 19, 2008 10:02 am

Thanks pác kulboy nha. Hồi trước em cũng có xài cái này rùi. cheers hix, đúng như pác nói " chơi dao có ngày đứt tay " . Cỗ máy cà tàng của em sau khi " vi vu" dc 1 thời gian thì... amen, em lại phải tái sinh cho nó 1 lần nữa ( cài lại win). (tại em ham we' xài qua' lố Neutral ). Cho nên các bạn chú ý đừng quá lạm dụng có ngày "đứt máy" cho coi.Hehe

Khoảng cách xa nhất giữa anh và em không phải khi chúng ta xa nhau mà là khi trái tim em không có anh.
Xem lý lịch thành viên

Tăng tốc độ máy tính chóng mặt!!
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang